คุณภาพการเปลี่ยนเทียบเท่า OE
คุณภาพการเปลี่ยนเทียบเท่า OE
IATF 16949 / ISO 9001 / CE / RoHS
20
7 - 15 วัน
18 เดือน
| ความพร้อมของโรงงาน: | |
|---|---|
| จำนวน: | |
รายละเอียดสินค้า
มอเตอร์สตาร์ท M8T50271 เตรียมไว้สำหรับการจัดหาทดแทนหลังการขายของ Mitsubishi S4S โดยใช้พารามิเตอร์ที่ได้รับการยืนยันและการอ้างอิงที่ให้มาเพื่อสนับสนุนการตัดสินใจซื้อ B2B
ผู้ซื้อควรเปรียบเทียบแรงดันไฟฟ้าของระบบ 12V, กำลังพิกัด 3kW, ฟันเฟือง 10 ซี่, OD ของเฟือง 39 มม. และการมีส่วนร่วม 82.5 มม. ก่อนสต็อกของผู้จัดจำหน่ายหรือการวางแผนคำสั่งซื้อจำนวนมาก
สำหรับช่องทางของ Mitsubishi ผลิตภัณฑ์นี้รองรับการรองรับบรรจุภัณฑ์ที่เป็นกลาง การตรวจสอบความแม่นยำในการเปลี่ยน และการจับคู่การอ้างอิงโยง OE สำหรับการจัดหาหลังการขาย
Elecdurauto สนับสนุนการตรวจสอบการประกอบ การประสานงานด้านการจัดหาของโรงงาน บรรจุภัณฑ์ที่เป็นกลาง และความร่วมมือด้านฉลากส่วนตัวสำหรับผู้นำเข้า ผู้ค้าส่ง และเจ้าของแบรนด์หลังการขาย
| ของรายการ | ข้อมูลจำเพาะ |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | M8T50271 มอเตอร์สตาร์ทมิตซูบิชิสำหรับมิตซูบิชิ S4S 12V 3kW 10T B2B ซัพพลาย |
| หมายเลข OE หลัก | M8T50271 |
| ครอบครัวเริ่มต้น | มิตซูบิชิ |
| แรงดันไฟฟ้าของระบบ | 12V |
| กำลังไฟพิกัด | 3kW |
| ฟันเฟือง | 10 |
| พีเนียน OD | 39 มม |
| การว่าจ้าง | 82.5 มม |
| ประเภททดแทน | ทดแทนหลังการขาย |
| บรรจุภัณฑ์ | บรรจุภัณฑ์ที่เป็นกลางและการสนับสนุนฉลากส่วนตัว |
| ขั้นต่ำ | 20 ชิ้น |
| เวลานำ | 7-15 วัน |
| การรับประกัน | 18 เดือน |
| ประเภทการอ้างอิง Mitsubishi S4S | หมายเลขอ้างอิง | คำอธิบาย |
|---|---|---|
| การอ้างอิง OE หลัก | M8T50271 | ข้อมูลอ้างอิงหลักที่ให้มาสำหรับการตรวจสอบการจัดหามอเตอร์สตาร์ท |
| ครอบครัวเริ่มต้น | มิตซูบิชิ | ตระกูลเริ่มต้นระบุไว้ในเอกสารผลิตภัณฑ์ที่ให้มา |
| แบรนด์แอปพลิเคชัน | มิตซูบิชิ | แบรนด์แอปพลิเคชันที่ระบุไว้ในเอกสารผลิตภัณฑ์ที่ให้มา: Mitsubishi S4S |
| หมายเหตุประกอบ | ต้องมีการยืนยันผู้ซื้อ | ยืนยันหมายเลข OE แรงดันไฟฟ้า ฟัน OD ของเฟือง การมีส่วนร่วม และรูปแบบการติดตั้งก่อนสั่งซื้อ |
เปรียบเทียบ M8T50271 กับรายการอ้างอิงที่ให้มา จากนั้นตรวจสอบ 12V, 10 ฟัน, OD ของปีกนก และการเชื่อมต่อก่อนสั่งซื้อขายส่ง
ผู้ซื้อควรยืนยันหน่วยที่มีอยู่ การอ้างอิง OE แรงดันไฟฟ้า กำลังพิกัด และขนาดปีกนก ก่อนที่จะอนุมัติการจัดหาอุปกรณ์ทดแทนหลังการขาย
พารามิเตอร์เหล่านี้ส่งผลต่อความแม่นยำในการเปลี่ยน ผู้จัดจำหน่ายควรตรวจสอบด้วยปีกนก OD และรูปแบบการติดตั้งเพื่อลดความเสี่ยงในสต๊อกสินค้าที่ไม่ถูกต้อง
โดยสามารถรองรับโปรแกรมสต็อคของผู้จัดจำหน่ายได้เมื่อการตรวจสอบการอ้างอิงโยงของ OE และพารามิเตอร์ทางกายภาพตรงกับความต้องการเปลี่ยนทดแทนหลังการขายในท้องถิ่น
Elecdurauto สามารถสนับสนุนบรรจุภัณฑ์ที่เป็นกลางและความร่วมมือด้านฉลากส่วนตัวสำหรับคำสั่งซื้อ B2B ที่มีคุณสมบัติเหมาะสม ช่วยให้เจ้าของแบรนด์จัดการช่องทางท้องถิ่นได้
MOQ คือ 20 ชิ้นและเวลานำปกติคือ 7-15 วัน ผู้ซื้อสามารถแบ่งปันปริมาณ ข้อมูลอ้างอิง และความต้องการบรรจุภัณฑ์เพื่อตรวจสอบใบเสนอราคาได้
ผู้ซื้อควรจัดเตรียมรูปถ่าย หมายเลขหน่วยที่มีอยู่ แรงดันไฟฟ้า ฟัน ขนาดปีกนก ปริมาณ และข้อกำหนดบรรจุภัณฑ์สำหรับการตรวจสอบการจัดหาของโรงงาน
ควรตรวจสอบกำลังพิกัดพร้อมกับข้อมูลแรงดันไฟฟ้าและเฟือง ซึ่งจะช่วยให้ผู้นำเข้าหลีกเลี่ยงความสับสนในการอ้างอิงมอเตอร์สตาร์ทที่คล้ายกัน